Tam Quốc Chí Server Private Trung Quốc - Share - Chia Sẻ - Kiến Thức
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

descriptionMax Công huân chúng ta sẽ làm gì ---> đây là đáp án EmptyMax Công huân chúng ta sẽ làm gì ---> đây là đáp án

more_horiz
Khi các bạn max điểm công huân
chúng ta có thể đi đổi
ra túi chức lệnh 180 ^_^
Đầu tiên đổi Công huân có 2 lựa trọn 1 là 10k 2 là 20k
tùy theo mà phần thưởng hấp dẫn hơn :cheers:
Chúng ta đến đại Hồng lư ở các thành để đổi
Ấn chuột vào dòng thứ 2 từ dưới lên
nó sẽ ra 2 dòng và dòng 1 là 10k ch
dòng 2 là 20k ch
chúc anh em sử dụng điểm ch 1 cách tuyệt đối ^_^

descriptionMax Công huân chúng ta sẽ làm gì ---> đây là đáp án EmptyRe: Max Công huân chúng ta sẽ làm gì ---> đây là đáp án

more_horiz
dấu hàng mãi giờ mới chịu khoe ra, ghê nhẩy, còn chiêu gì nữa chỉ anh em hết đi bác.

descriptionMax Công huân chúng ta sẽ làm gì ---> đây là đáp án EmptyRe: Max Công huân chúng ta sẽ làm gì ---> đây là đáp án

more_horiz
tahaka đã viết:
dấu hàng mãi giờ mới chịu khoe ra, ghê nhẩy, còn chiêu gì nữa chỉ anh em hết đi bác.

từ từ test thêm đã :cheers:

more_horiz
thank ông anh nhiều nha' !
Sao ko có chổ nào để bấm nút thank vậy mod ! Ông nên làm thế cho mọi người để phải thanks bằng miệng !
Mệt Lắm :evil: :evil: :evil: :evil: :evil:

more_horiz
ngontaylua đã viết:
thank ông anh nhiều nha' !
Sao ko có chổ nào để bấm nút thank vậy mod ! Ông nên làm thế cho mọi người để phải thanks bằng miệng !
Mệt Lắm :evil: :evil: :evil: :evil: :evil:

kô có gì có gì mới mình sẽ post lên cho a e cùng chia sẻ ☀

more_horiz
các bạn nên đổi 1 lần 20k công huân vì nó cho random 3 cái túi, thay vì 10k dc 1 cái túi

more_horiz
Cái này áp dụng cho sever nào vậy bạn , hình như sever 102 ko có bạn à !

more_horiz
bài đấy là anh post
sever 065 đấy ku

more_horiz
Khách vi đã viết:
Khi các bạn max điểm công huân
chúng ta có thể đi đổi
ra túi chức lệnh 180 ^_^
Đầu tiên đổi Công huân có 2 lựa trọn 1 là 10k 2 là 20k
tùy theo mà phần thưởng hấp dẫn hơn :cheers:
Chúng ta đến đại Hồng lư ở các thành để đổi
Ấn chuột vào dòng thứ 2 từ dưới lên
nó sẽ ra 2 dòng và dòng 1 là 10k ch
dòng 2 là 20k ch
chúc anh em sử dụng điểm ch 1 cách tuyệt đối ^_^

cái này thì cũng đã biết lâu rồi mà, nhưng chỉ có 1 số server thôi, như sg149 hay 065 chẳng hạn!

more_horiz
Cài này hình như đổi ra hỏa thần phù và chúc phúc hỏa thần mà các bác..

more_horiz
Topic này lâu lắm rồi, dành cho sv 065 huyền thoại. Close thôi.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply