Thứ 1 sau một tuần quay lại vs công việc ở wed này tôi thấy mod và team BQT vẫn còn những khuyết điểm.
Những khuyết điểm đó là sự thiếu trách nghiệm của mình trong forum
ví dụ như trường hợp của một member lập nick chửi BQT và có 1 lời coment trong bài tranh luận về việc có việt hóa đc hay kô nick đó đã bị baner và khóa IP
nhưng lời coment vẫn ở trong bài đó 1 câu comnet quá là mất dậy vậy mà mod và team BQT cũng ở đó mà lại ko xóa ... tôi kô hiểu vì sao lại thế... mọi người có nghĩ đến việc những member mới mà đọc đc những câu như vậy sẽ nghỉ forum này ntn
thứ 2: mod và team BQT đã đc phần quyền rõ ràng trong từng box...nhưng 1 số mod vẫn chưa làm tròn trách nghiệm của mình
vẫn còn hiện tượng spam bài 1 cách tràn lan .. bài post kô chất lượng mang tính chất spam sô lượng bài để lên top poster
Thứ 3: nhiều member lấy lí do là kô có unlikey và vietkey để viết những bài kô có dấu.. ngay sau đó tôi đã tôi đã cài đặt unlikey ở forum để tiện cho việc viết bài
nhưng hiện tượng đó vẫn còn diễn ra nhưng mod smod kô nhắc nhở và xóa bài đó
hỏi thử họ đã làm đúng nhiệm vụ mình chưa.
những bài viết kô đúng box cũng kô đc move đi ...chẳng hiểu mod smod nghĩ gì nữa.. hay là cứ để đó kô phải việc của mình ????
----Tôi nói những điều này mong các bạn suy nghĩ và hãy xem lại mình ...
Tính tôi hay nói thẳng phê bình thằng thỳ forum mình mới phát triển đc.Mong các bạn hãy hiểu
3 Mod trong danh sách bị cắt chức đó là ™No_Name†.phamthuong09 trong tuần này nếu kô có sự cố gắng làm tròn trách nhiệm sẽ bị xóa khỏi danh sách mod của forum