Tam Quốc Chí Server Private Trung Quốc - Share - Chia Sẻ - Kiến Thức
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

description[b]Thư Gởi a Minh (Shans)[/b] Empty[b]Thư Gởi a Minh (Shans)[/b]

more_horiz
Trong thời gian gần đây e bận đi công tác nên không lên forum được.không biết vì lý do gì mà bị cắt chức khỏi BQT???nếu vì lý do này mà đuổi việc e thì e xl a.Minh e không thể cùng forum này phát triển nữa.nếu không cùng làm việc nhưng mình vẫn là ae tốt mà phải không.
Nhưng e mới lên thầy forum có sự thay đổi rỏ rệch.Tình trạng chưởi nhau trong forum này diển ra còn hơn là 1nhóm chợ (Chợ Lộ Thiên chẳn hạn).
Nếu muốn forum này phát triển thì nên chấm dức tình trạng chém nhau trên forum như thế.
không biết e nói như thế có đúng không nữa
.

description[b]Thư Gởi a Minh (Shans)[/b] EmptyRe: [b]Thư Gởi a Minh (Shans)[/b]

more_horiz
------------------------------------------------------------

trong thời gian gần đây có sự sắp xếp lại cấp bậc trong forum
chắc vì nick của bạn khá lâu kô vào forum lên xảy ra tình trạng bạn bị mất chức vụ ... nếu bạn muốn phục hồi lại và làm tiếp nhiện vụ thỳ mình sẽ phân lại quyền.còn việc bạn bảo chửi nhau là hoàn toàn kô có đừng cố bới móc những vấn đề kô cần thiết ở đây
11 11

more_horiz
Nếu vì lâu rồi không lên nên có sự thay đổi này thì mình không biết.nếu có sự sắp xếp lại cấp bậc và phân công công việc cụ thể thì @adminstrator hãy phục chức lại cho mình và phân công công việc cụ thể hơn đi.
Thanks!!!!

more_horiz
duongtucntv đã viết:
Nếu vì lâu rồi không lên nên có sự thay đổi này thì mình không biết.nếu có sự sắp xếp lại cấp bậc và phân công công việc cụ thể thì @adminstrator hãy phục chức lại cho mình và phân công công việc cụ thể hơn đi.
Thanks!!!!

OK vấn đề đc giải quyết close topic
duongtucntv phục hồi lại chức vụ

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply