Tam Quốc Chí Server Private Trung Quốc - Share - Chia Sẻ - Kiến Thức
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

descriptionThông báo cho toàn thể anh em chơi sever qoqo03:81 EmptyThông báo cho toàn thể anh em chơi sever qoqo03:81

more_horiz
Hiện tại sever này đang có rất nhiều anh em việt nam vào chơi
số lượng nick lâp càng nhiều .... như bài viết ở topic "đảm bảo sever cực hay" do mình test và post
đã nói : mỗi người lập nick chơi sever này đều được chu cấp là 20m để dùng khi mới chơi
điều đó tôi sẽ tiếp tục làm cho đến khi sever này ko còn tồn tại và tôi vẫn còn chơi
Quy đinh riêng
mỗi acc lập lên khi chơi sever này nếu muốn nhận được 20m thỳ chủ acc đó phải là người tham gia forum này ...
số tiền là 20m ko đc xin thêm
Anh em đọc kĩ và chấp hành đúng
Hãy tự chơi bằng chính bản thân mình mới thấy cái hay của game ...

Được sửa bởi Administrator ngày 10/12/2010, 5:48 am; sửa lần 1.

descriptionThông báo cho toàn thể anh em chơi sever qoqo03:81 EmptyRe: Thông báo cho toàn thể anh em chơi sever qoqo03:81

more_horiz
Còn việc này nữa, a e nào mà fam ac để kiếm tiền thì bây h hãy vào xoá nhân vật đi cho đỡ lag với, chứ buổi tối mình lag lắm kô vào được game.hjx

descriptionThông báo cho toàn thể anh em chơi sever qoqo03:81 EmptyRe: Thông báo cho toàn thể anh em chơi sever qoqo03:81

more_horiz
jay hay AD ơi ai còn cái link sv nÀy chO xjn zỚi 1

more_horiz
cho em xin cai link sever voi

more_horiz
sao ko vao duoc forum nua zay

more_horiz
12 lÀm ơN chO xjn cái link zới mấy cậu ơi,hok có sever chơi pÙn qUá 16

more_horiz
ADM nhất thiết phải như thế không-không post link cho ae chơi cứ nói thế ae ko được chơi đứng ngoài nhìn vào bùn lắm

Max pm kunxinh.info mình send cho mấy link preepoin chơi nhé 5

more_horiz
kì ta sao mấy hôm nay vô không thấy được cái link của sv nào lun...admin khoá hết rồi àh..hix kì hè định chơi cho thoải mái thế mà công toi rồi...ôi!! 2

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết