Tam Quốc Chí Server Private Trung Quốc - Share - Chia Sẻ - Kiến Thức
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

Thông Báo Quan Trọng

kairluv
aking
quangdong92
meodenxiii
chjplove_92
Maxcrycold
™ƒ\ƒ\ấ†-Ëm—™
Administrator
kktuanct3
zhaoyuntiger
14 posters

descriptionThông Báo Quan Trọng EmptyThông Báo Quan Trọng

more_horiz
Trước hết phải thông báo với anh em rằng
Đầu tháng 2 forum sẽ đóng cửa với những lý do như sau
1: Thái độ với cán bộ , đã mất công post server không cảm ơn thi thôi , còn bầy đặt ra điều chửi người khác
2: Việt nam không còn đoàn kết, chửi nhau tùm lum, tôi mở forum và tìm server để các bạn vui chơi không phải để các bạn chửi nhau phân biệt
3: Thời gian này chúng tôi bận hẹn các bạn vào tháng 6 nếu thái độ của các bạn vẫn còn như vậy
chúng tôi sẽ đóng cửa vĩnh viễn

và server 3qoqo sẽ là server cuối cùng mà các bạn chơi ở cái forum này
Thân
BQT
TQC TEAM

những thành viên BQT , Smod, Mod vẫn được cung cấp server trong quá trình forum đóng cửa

Được sửa bởi zhaoyuntiger ngày 1/5/2011, 6:51 am; sửa lần 1.

descriptionThông Báo Quan Trọng EmptyRe: Thông Báo Quan Trọng

more_horiz
mình nghĩ nên tuyển them mod ở các khu vực để quản lý các bài viết . chứ đâu fai ai cũng vô văn hóa như vậy . làm như bên yumei ấy . lập ra 1 topic , những bài viết spam hay chửi thì các mod or thành viên báo cáo vô đó , thì admin cứ 3 4 ngày or 1 tuần vào đó 1 lần , duyệt 1 lượt là sạch sẽ . và nên có quy định 4rum cấm j` đó j` đó , quy phạm nhiều lần là ban nick lun , ko thì ban ip lun . mình chỉ góp ý vậy thôi . chứ vn chỉ có 1 4rum private , đóng cửa thì tiếc lắm ....

more_horiz
kktuanct3 đã viết:
mình nghĩ nên tuyển them mod ở các khu vực để quản lý các bài viết . chứ đâu fai ai cũng vô văn hóa như vậy . làm như bên yumei ấy . lập ra 1 topic , những bài viết spam hay chửi thì các mod or thành viên báo cáo vô đó , thì admin cứ 3 4 ngày or 1 tuần vào đó 1 lần , duyệt 1 lượt là sạch sẽ . và nên có quy định 4rum cấm j` đó j` đó , quy phạm nhiều lần là ban nick lun , ko thì ban ip lun . mình chỉ góp ý vậy thôi . chứ vn chỉ có 1 4rum private , đóng cửa thì tiếc lắm ....

đây ko phải là thái độ ở trong forum
mà thái độ khí tham gia chơi trong game

more_horiz
ác , cái đó thì mình thừa nhận , nhiều tên thiếu văn hóa quá ( tạm thời chỉ gặp 2 tên ở 2 sv khác nhau ^^ ) . nếu trong game thì đành chịu , sv của nước ngoài , mình đc chơi là hên rồi , chứ về việc kiểm soát thì do ý thức ....

more_horiz
CHa Mẹ sinh con trời sinh tính...!!!
với nhưng kẻ vô văn hóa thì fat' ngôn ra nhưng câu thô tục không có gì là khó.
ăn quả rồi chặt đổ cây.
cái này là do ý thức của mỗi người thôi, không kiểm soát đc.
....................................................................................

more_horiz
5 mấy người zô văn hóa thì del un đyk Administrator ơi,để diễn đàn chúng ta lịch sự cùng chơi với nhau,trong game hay ngoài game cũng vô văn hóa thì xã hội này chết cả goy`... 16

more_horiz
ý thức đó là của mỗi người,nhưng một số người trong xã hội mất văn hóa,kéo theo nhiều người khác cũng học thế thì làm cho diễn đàn chúng ta không vững mạnh được,nên ra tay triệt để với mấy người đó là tốt nhất uj` 10

more_horiz
anh em cứ bàn luận trong topic này
nếu thấy chiều hướng đi lên về ý thức thỳ có thể xem sét lại
trong thời gian này mình bận xin các bạn đừng pm yahoo để tránh tình trạng spam rác

more_horiz
Các mục đã bị đóng hết rồi, giờ chỉ vô bàn luận thôi, yêu cầu những ai không có nhân cách hoặc ko có hừng thú chơi thì làm ơn out khỏi forum để cho những ae khác chơi...tự nhiên đang chơi ngon lành, giờ chẳng biết làm gì...!

more_horiz
[b][b] 14 giờ nói với những hạng người như cái bọn đó cũng bằng thừa,chúng nó pm lại chữi thì cứ xem như " Chó đang sủa đi các bạn " sorry mình hơi nặng câu nói nhé,những thật sự là thế,mình càng im thì nó lại càng chữi tới,nó không hiểu tiếng của mình đâu,nên cách tốt nhất cho chúng nó im lặng luôn,cho vào tin rác hoặc del acc nó mãi mãi,chứ ae trên diễn đàn còn nhiều người muốn chơi lắm,nếu đóng cửa forum thì không phải riêng bọn đó mà anh em trên diễn đàn cũng bị ảnh hưởng,nên mình xjn anh em trong BQT forum suy nghĩ lại...Vì một vài đứa thất học mà ảnh hưởng đến toàn bộ xã hội lành mạnh thì không tốt...Mong các bạn suy nghĩ,mình xin lỗi vì câu chữi ở khúc đầu... 2 [/b]

more_horiz
Tiếc quá, 4rum đóng mất rồi :( , mình tham gia 4rum cũng chưa phải là lâu, nhưng thật sự cảm thấy thoải mái và rất thích. Post bài thì không nhiều nhưng mà 4rum thì vào thường xuyên :D.
Với tình hình đã xem qua, mình thấy BQT nên có pp xử lý riêng đối với các member vi phạm, như vậy thì những bạn khác vẫn có một nơi để giao lưu cùng nhau, không những thế, 4rum là tâm huyết của các bạn trong BQT, đóng cửa thì thật sự là đáng tiếc.
Đôi lời tâm sự :)

more_horiz
tiếp túc bàn luận đy anh em. mình đang lắng nghe các bạn

more_horiz
chào các bạn mình tham gia forum mới được 1 tuần.mình thấy forum thật sự rất phong phú bổ ích.mình vô server private chơi rồi có hỏi mấy banj việt nam chơi cùng.mình thấy các bạn trả lời rất tận tình.xây dựng được forum như ngày hôm nay là nhờ tâm huyết của BQT và nhiều anh em.mình mong BQT hãy bình tĩnh và mạnh mẽ đừng vì bất kể điều gì mà đóng cửa forum.Trong cuộc sống đâu cũng có người xấu người tốt mà.Thanks BQT đã lắng nghe

more_horiz
Đúng rồi đó các anh BQT ơi đừng đóng cửa forum. Nhờ có forum này mà mình được chơi sv private lần đầu tiên. Các bạn đừng đóng cửa forum, giờ mà đóng thì mình chả biết sv private ở đâu mà chơi nữa. Mới chơi bên sv 126 ma giờ nó đóng cửa rồi, đang định kiếm sv mới thì các bạn lại đóng cửa forum. Mong các bạn đừng đóng forum vì còn rất nhiều người có chung niềm đam mê này. Không có forum này thì thôi bao nhiêu đam mê coi như vứt hết. Mong các bạn cân nhắc trong việc này. Cảm ơn!!!

more_horiz
theo tôi : bây giờ đóng cửa web thì còn 1 cách có thể giúp mấy bạn chơi game !

ADd nick yahoo của admin và các smod khi nào có sever , các ban quản trị sẽ send sever qua cho các bạn !

more_horiz
kairluv đã viết:
theo tôi : bây giờ đóng cửa web thì còn 1 cách có thể giúp mấy bạn chơi game !

ADd nick yahoo của admin và các smod khi nào có sever , các ban quản trị sẽ send sever qua cho các bạn !
Đông đảo anh em đều muốn chơi sv private để tìm lối đi mới cho TQC việt nam, tránh đi theo con đường nhàm chán đầy rẫy những cám dỗ mang đậm tính chất @ của AS việt nam, furum là nơi để anh em bàn luận trao đổi những thắc mắc trong game, chứ nói như bạn đóng cữa forum mạnh chơi nấy chơi thì còn gì là game nữa, hơn nữa game này mang tính chất cộng đồng nhiều...! Mình chỉ góp ý thế thôi....!

more_horiz
theo mình admin nên add lên kia 1 yahoo khác..
thay bằng việc add yahoo hay sử dụng..
tránh việc một số thằng não phẳng, VÔ ƠN nó chửi bậy !
Còn đứa nào lên forum chửi bậy thì cứ thẳng tay ban nick luôn !
Chứ bây giờ forum đóng cửa thì mình biết chơi cái gì bây giờ !
:(( :(( ADMIN làm ơn đừng đóng cửa !
Mình mới tìm thấy forum được có 2 tháng ....hic hic

more_horiz
thật sự mà nói thì đúng là có nhìu thằng nó ko có văn hóa thiệt, nhưng chỉ 1 số ít thui mà, chỉ cần khóa nick nó trên forum là nó khỏi down đc sv nữa à, còn nếu muốn đk nick mới thì phải có giới thiệu của mod hoặc admin mới đc đk, chứ nếu vì tụi nó mà những người ko có làm j cũng phải chịu lây thì tội tụi mình lắm >.<, mình tham gia forum từ năm ngoái tới giờ rùi, tự nhiên giờ hok đc xem sv mới nữa thì cũng chả còn j làm nữa hic hic, mong mấy bác quản trị xem xét lại đề nghị của em

more_horiz
cho mình hỏi là trong forum này ai chuyên kiếm sever private vậy ?

more_horiz
thoy cho em xin ai chuoi BQT thi dung coa chuoi nua de cai SV noa dc yen va moi nguoi se dc choy tiep dung ko chi vi minh ma lam hai nguoi khac 2

more_horiz
em buon lam day vi cai sv 120 cua em tu nhien bi thang GM china chuyen wa webt khac nen bay gio anh em ko dc choi huhuhuhuhuhu

more_horiz
Ai thuong EM nho giup ho em cai nha yahoo doiphieubat_kobaogiochet co gi lien lac voi em chi dum em cai vi em da co cai trang welb nay roy ai chi dum em / em thanks please

more_horiz
Theo mình hiện trạng bây giờ rất khó chịu, giai điệu mùa hè đang trôi qua vô ích với tính hình forum hiện giờ, cách tốt nhất hiện giờ BQT nên tạo ra mục checkbot để anh em forum vào vote đồng ý hay không đồng ý đóng cữa forum, nếu số phiếu nào cao hơn thì sẽ làm theo ý kiến đó, mình thật sự rất mệt mõi vì những ngày qua không có sv chơi cũng như không bàn luận gì đối với anh em, thời gian rãnh ko biết làm gì, thiết nghĩ tình hình này cứ kéo dài thì e rằng đa số ae đều nãn hết và sẽ theo những phong trào game hot hiện giờ. BQT và ADMIN không thấy thời gian trôi qua vô nghĩa hay sao.Đừng vì những thành phần vô học như thế mà làm cho forum tan rã...!

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết