Tam Quốc Chí Server Private Trung Quốc - Share - Chia Sẻ - Kiến Thức
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

descriptionLời cám ơn gửi tới BQT 4room !!!!!!!!!!!! EmptyLời cám ơn gửi tới BQT 4room !!!!!!!!!!!!

more_horiz
Tôi đc biết đến TQC VN từ hồi năm lớp 6, sự yêu thích bộ truyện Tam Quốc Diễn Nghĩa yêu thích những nhân vật anh hùng đã đem tôi đến với TQC, và khi biết đến forum đã cho tôi nhiều trải nghiệm mới về một TQC private mà tôi chưa từng biết đến một sân chơi có lẽ công bằng hơn. Biết được thêm nhiều người bạn tốt và còn may mắn gặp lại cả các chiến hữu ở SV thanh long, SV Thiên mã...... năm xưa thật sự đó là một niềm vui niềm hạnh phúc đối với tôi. Tuy tôi chỉ là một nem mới chưa có đóng góp được ji cho forum nhưng tôi xin mạo mội lập topic này để gửi lời cảm ơn tới:
Tất cả cảc anh chị, các bạn trong ban quản trị forum đã tạo ra một sân chơi mới cho các AE yêu thích Những Anh Hùng tam quốc thời loạn ! cảm ơn các bạn vì tất cả những ji đã làm trong thời gian qua Các bạn không chỉ có tình yêu với game mà còn có cả trách nhiệm điều đó thật đáng tự hào ! Một lần nữa xin được cám ơn các bạn ! chúc các bạn sẽ luôn thành công trong cuộc sống ! chúng ta đến với nhau đến với forum bằng một thứ duy nhất chính là niềm đam mê đó là điểm chung của chúng ta !!
16

các bạn nember tại sao chúng ta cảm ơn BQT nhỷ đừng vì mấy con sâu làm giàu nồi canh mà làm hỏng đi hình ảnh của AE chúng ta 12 12 12 12 12 12

descriptionLời cám ơn gửi tới BQT 4room !!!!!!!!!!!! EmptyRe: Lời cám ơn gửi tới BQT 4room !!!!!!!!!!!!

more_horiz
mình thì chơi TQC online từ lúc nó mới mở sv thanh long kìa, cái thời cưỡi đại uyển mã cằm điếu đao mà đánh lộn lun, nhớ hoài cái vụ cằm cây điếu đao nhai bàn đào quả mà dụ 4 thằng lại gần rồi quét skill đà đao 3 cái tụi nó té ngựa chửi um sùm "chơi nhai đào, hèn quá" ^^ giờ TQC của AS vào toàn gặp là siu nhân đập 1 hit 7k 8k máu cũng té ngựa như chơi, mình đập lại nó thì như đủi muỗi, sv private là lựa chọn còn lại của mình thui hixhixx mà vì mấy chú vô học mà giờ phải ngồi chơi game off bùn quá đi
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết