Tam Quốc Chí Server Private Trung Quốc - Share - Chia Sẻ - Kiến Thức
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

descriptionĐóng góp những tên wed hay cho Forum tại đây EmptyĐóng góp những tên wed hay cho Forum tại đây

more_horiz
ai có ý kiến gì về tên wed của chúng ta có thể trình bày tại đây
nghiêm cấp spam ở topic n
ày

descriptionĐóng góp những tên wed hay cho Forum tại đây EmptyRe: Đóng góp những tên wed hay cho Forum tại đây

more_horiz
em là đầu tiên ^^ niếu đổi tên thì phải liên quan đến bây giờ thì ai cũng biết cái tên 3kkingdoms hây vào gôgel bấm sg102.com thì nó cũng vào đây hây là để 3KNGŨHỔTƯỚNG phải liên quang tới chữ 3k chứ a e thấy tui nói thế nào 9 9 9

descriptionĐóng góp những tên wed hay cho Forum tại đây EmptyRe: Đóng góp những tên wed hay cho Forum tại đây

more_horiz
Ý bạn là sao, nói tôi k hiểu j cả ?.

more_horiz
thì đổi tên W thành 3KNGŨHỔTƯỚNG ok men 3535

more_horiz
nhiều member lập nick bằng địa chỉ mail khác với mail của mình hiện đang sử dụng lên khí send thông báo qua mail cho các mem nhiều mem sẽ ko nhận đc ....
nếu những ai đã bít tên wed hãy thông báo cho những người không biết nhé
-------------

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply