Tam Quốc Chí Server Private Trung Quốc - Share - Chia Sẻ - Kiến Thức
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Chào Mừng Bạn Đến Với Forum http://3kingdoms.darkbb.com
-->Chúc Các Bạn Có những Giây Phút Vui Vẻ ^_^

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

descriptionĐăng ký nich trên 4rum mới !!! Giúp em với !!!! EmptyĐăng ký nich trên 4rum mới !!! Giúp em với !!!!

more_horiz
vậy ai có đăng ký nich bên đây có cần đăng ký lại kô ban quản trị !!!! nếu đăng ký lại mà phí đăng ký mắc quá 1 , e kô có đủ điều kiện thì có cách nào khác kô ban quản trị 2 !!!

descriptionĐăng ký nich trên 4rum mới !!! Giúp em với !!!! EmptyRe: Đăng ký nich trên 4rum mới !!! Giúp em với !!!!

more_horiz
bỏ 20k vnd để đc chơi sv private vn mà còn kêu mắc nữa thì....

descriptionĐăng ký nich trên 4rum mới !!! Giúp em với !!!! EmptyRe: Đăng ký nich trên 4rum mới !!! Giúp em với !!!!

more_horiz
Đăng kí tại forum khác !

more_horiz
Nhưg 20k thì chỉ có 7 ngày , mà e lại mún được cùng tham gia 4rum này lắm !!!!

more_horiz
20k mà 7 ngày anh zhao xem lại giùm em cái đi. học sinh như em đam mê tqc lắm nhưng nhà nghèo ba má keo nữa 1 ngày có 15k ăn sáng à 20k 1 tuần thỳ có lẽ hơi khó khăn anh nên xem xét lại tất cả cũng vì sự phát triển của 4rum

Chúng ta hãy xem 3kvietnam.tk nhưng mộ ngôi nhà của mình .
Hảy sống và tỏ ra bạn là một người có văn hóa bằng cách hãy đễ cho BQT đc yên và đừng bao h chửi họ ..............

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết